Penzi la mama mkwe

Post a Comment. Header Ads. Breaking News. Comments Free Online Counter.

Penzi La Nguva Na Mvuvi Simulizi Nzuri Na Ya Kusisimua Download Mp3

Read more. No comments:. Newer Post Older Post Home. Recent Post. Popular Posts. Watu wengi wamekuwa wakiwabebesha mzigo wanawake juu ya kupata mtoto wa kike au wa kiume na wengine kufikia kuwaacha wake zao eti kwaajil Mwanamke anaweza kuishi katika ndoa au mahusiano bila kucheat kwa asilimia 99 na wanaume wanaweza kuishi bila kucheat kwa asili Kim Nana wengi wa Muziki wa Bongo Fleva, kila wanapotoa nyimbo mpya hufikiria pia kuutengenezea video kali ili kuweza kuwashika vilivyo m Text Widget.

Sample Text. Comment System. Disqus Shortname. Header Ad Widget. Powered by Blogger.

penzi la mama mkwe

Comments System. Total Pageviews. Wolper adai amefilisiwa na Mkongoamejikuta hana Mahaba:Tazama Wolper akichuma matembele ukweni kwa Amber Rose apanga kumualika Wiz Khalifa kwenye kip Benki ya Dunia yaionya Tanzania Kuhusu Kuitegemea Wema aweka wazi kuhusu mimba, alivyojigundua mpaka Watumishi Wavaa Vimini, vipedo, t-shirt, Jeans Kuf Mangwea kukumbukwa kwa show maalum Dar, wasanii wa Aliyevunja Tamasha la T.

I kwa Kusababisha Mauaji A M 2The P aeleza kilichotokea siku Ngwea anafariki, Nywele za Wema Sepetu kwa wiki hutumia Sh milioniPumbavuuuuuuuuuuuuu ndo maneno ya kutueleza huna akili hata kidogo,achana na baba mkwe wako haraka.

Wewe ni mshenzi na ndo umeshirikiana na huyo hayawani mwenzio kumuua mumeo, hii dhambi uliyofanya na unayoendelea kuifanya subiri mvua ya laana ikianza kukunyeshea utakiona cha mtema kuni! Post a Comment. KILA atakayesoma maelezo haya ataniona mimi ni mjinga kutokana na jinsi nilivyonasa katika penzi la baba mkwe. Jina langu ni Pili, ni mkazi wa jiji la Dar es Salam nimekutana na mkasa ambao kwa kweli siwezi hata kujinasua. Kisa na mkasa ni simu, kwani siku moja nilipokea Ujumbe Mfupi wa Maneno SMS wa mahaba ukinisifia kwa kiwango cha juu jinsi nilivyoumbika.

Pamoja na kuwa na mume wangu wa ndoa, lakini hata siku moja hajathubutu kunisifia kwamba nimeumbika, nikashangaa kusifiwa tena na mtu nisiyemjua. Niliendelea kuchati na mwanaume yule bila ya kumjua, naye akawa anaendeleza kunimwagia SMS za mapenzi yaliyopitiliza.

Ghafla nilijisikia mwenye furaha moyoni kumpata mwanamume mwenye kuonesha mapenzi ya dhati kwangu. Nilimuuliza jina lake naye alinitajia lakini bado sikumfahamu. Tuliendelea kuchati mara kwa mara na hakika mwanaume alikuwa ni mtaalam sana wa maneno ya mahaba. Wakati mwingine nilijikuta nikimaliza haja zangu kutokana na maneno yake yaliyokuwa yamejaa hamasa za mapenzi za hali ya juu. Niliongeza upendo kwake na kumuona mume kuwa si mali kitu.

Hilo lilichangiwa na uchovu wa mume kushindwa kunisifia na uchovu wake katika uwanja wa fundi seremala kwani alikuwa si lolote wala si chochote. Siku moja tulipanga kukutana na mwanamume yule niliyekuwa nikichati naye, ndipo nilipojikuta nimeangukia mikononi mwa baba mkwe wangu, yaani baba wa mume wangu.

Sikuamini macho yangu, nilitaka kukimbia, lakini yeye akaniambia kuwa sikuwa na haja ya kukimbia, kama dhambi ya uzinzi tayari tumeshaifanya kwa kuchati kwenye simu, kilichobaki tuanzie pale tulipoishia. Nilifikiria sana, kwa kuwa sikuwa na dhamira ya kutenda tendo na baba mkwe, wakati najiuliza, baba mkwe alinisolea na akanishika mkono, ghafla mwili wangu ulisisimka kwa raha ya mahaba isiyokuwa na kifani na mwili wangu ukalegea. Ghafla nilipata ujasiri wa ajabu wa kuisaliti ndoa yangu tena na baba mkwe.

Nikiwa nafurahia penzi la baba mkwe mwaka mmoja ukapita, Mungu alimwita mume wangu mbele ya haki na kuniacha nikitanua na baba yake mpaka sasa. Basi mpaka sasa bado nimenasa katika penzi la baba mkwe, sijui jinsi ya kujinasua, nakumbuka kuwa chanzo kilikuwa ni SMS tu. Sijui nitajinasuajePost a Comment.

Tabasamu lake zuri, tabasamu linaloshawishi na kusisimua, huwafanya watu hususan wanawake, wamsogelee na kumsalimia. Baadhi ya wanawake hao husisimkwa miili pindi tu waisikiapo sauti yake. Alikuwa na sauti ya kipekee, sauti iliyogusa hisia zao na kuamsha gharika la maraha kwenye michipuo ya fahamu zao. Alikuwa ni kijana wa kiume, mwenye sura ya ucheshi na macho ya upole.

Hakuwa mwoga wa kutazamana na mtu, lakini hakupenda kutazamana na mwanamume mwenzake.

VIDEO: Rayvanny ft. Mr Blue ‚Äď Mama La Mama

Kwake, macho ya mwanamume mwenzake yalikuwa na kitu asichokijua, kitu kisichopendeza. Hali hiyo ilikuwa kwa wanaume tu, siyo kwa macho ya wanawake. Aliyapenda macho ya wanawake na ilipotokea akakutanisha macho na kiumbe yeyote wa kike, katu hakuyabandua macho yake.

Ndani ya mboni za mwanamke yeyote kulikuwa na kitu fulani kisichoelezeka, lakini kilichomvutia na kumsisimua. Ni katika kitongoji cha Ujiji mjini Kigoma ambako Kiwembe alizaliwa. Wazazi wake walikuwa na nyumba katika Kata ya Kasingirima, na katika ndoa yao walibahatika kupata mtoto mmoja tu, huyo Kiwembe.

Kiwembe hakubahatika kufaidi vilivyo malezi ya baba na mama. Mwaka mji wa Kigoma ulitikiswa na maradhi ya kipindupindu, maradhi yaliyowakumba wakazi wengi, na wengi wao wakafariki dunia.

Wazazi wa Kiwembe walikuwa miongoni mwa waliofariki kwa maradhi hayo. Walimwacha Kiwembe akiwa na umri wa miaka kumi na miwili. Mzigo wa kumlea mtoto Kiwembe ulihamia kwa mama yake mdogo ambaye aliishi mtaa wa tatu kutoka kwao Kiwembe. Hayakuwa maisha yaliyostahili kwa mtoto wa rika la Kiwembe.

Huyo mama yake mdogo hakujali kuwa Kiwembe kala nini au kama anahudhuria masomo ipasavyo. Hivyo, mara nyingi Kiwembe akawa anazurura mitaani.

penzi la mama mkwe

Akiwa ni mtoto ambaye alijaaliwa kukua harakaharaka, Kiwembe alikadiriwa na wengi kuwa ana umri wa miaka kumi na minane au ishirini. Ni umbo lake hilo kubwa ndilo lililomfanya Mama Kadala wa mtaa wa pili amtazame mtoto wa watu kwa macho yenye kila dalili ya njaa dhidi yake.

Mama huyo aliyekuwa na umri wa kutosha kuwazaa akina Kiwembe wengine kama watatu, hakuwa mtu wa kujali eti huyu ni kijana aliyekwishabalehe au bado.Post a Comment. Jamani nyumba yenyewe kubwa nimeachwa peke yangu sijui nifanyeje…? Basi mama mkwe akaanza kuperuzi chumba baada ya chumba akiangali vitu vilivyo ndani na kushangaa hiki na kile. Basi mama mkwe aliendelea kula video ya bure kabisa bila kuwashitua baada ya saa kama mbili hivi wakamaliza hivyo mama mkwe kuzuga akajifanya anawaita hivi ndipo.

Baada ya suzy kwenda zake mama mkwe alingia ndani ya chumba alichotekea salome akamkuta dani houseboy na kuwambia aliona kila kitu sasa kuna haja ya yeye kujua anatakiwa kuacha tabia hiyo haraka sanaaaa…dani aliogopa sana na kumuomba sana mama mkwe amsamehe. Basi mama mkwe akatoka zake akarudi sebuleni na kuendelea na harakati za kuchagua vyumba vingine. Baada ya kumaliza vyumba vya wageni aliamua kupanda gorofani kukagua chumba cha wanae na mume wake.

penzi la mama mkwe

Ndani ya komputa alikuta mafaili kibao yakionyesha mwanae na mumewe wakiwa sehemu mbali mbali wakila raha. Ndani ya hizo muvi alisikia sauti ya mkwewe akimlaumu mwanae kwa nini yupo slow mno.

Penzi la Casto na Tunda lazidi kunawiri wamefikia hatua hii

Alitoka huko na kukuta maji ya kuoga tayari yapo bafuni na kabla hajaenda kuoga alimtuma hausegal nje akamchukulie vocha. Huko bafuni houseboy aliambulia penzi la mama mkwe na kuogeshwa juu. Usiku ulipofika majira ya saa 2 mwanae na mumewe walirejea na mtoto wao. Asubuhi kazi ziliendelea na ulipofika muda wa saa nne ndipo salome na dani walianza kamchezo kao kama kawaida huku dani akionekana amechoka choka na kushidwa kumiliki mpigo ya salome.

Jaribu hio liligonga mwamba kwa kuwa mkwewe hakukubali kumuachia salome na kusema kuwa salome ni moja ya wafanyakazi bora waliokwisha wahi kuwa nao. Kwa kuwa mama mkwe alikuwa na akili nyingi za kufikiri basi alikuwa anapigia simu mwanae na kusema na kumuomba apikiwe hiki mara kile hivyo salome alikuwa akitumwa mara kwa mara kwenda sokoni kununua vitu anavyotaka mama mkwe.

Kwa muda wa wiki mchezo wao uligundulika kwa salome baada ya kutegesha simu yake ya kamera chumbani kwa dani pindi alipokuwa anakwenda sokoni na aliporudi aliweza kuona yote yaliyotokea na ndipo ukweli ukawa wwazi kwake na usaliti wa dani ukawa wazi wazi….

Bifu la salome na mama mkwe lilizidi kuwa kubwa sana kiasi cha kukunjana na kupeana makonde. Salome alipata hasira sana kwa kitendo cha mama mkwe kutembea na mpenzi wake ambaye kwa salome dani ni zaidi ya mpenzi…kwake salome dani ni mume kwa kuwa walianza mapenzi yao kabla hata ya kuja mjini. Hasira za salome zilimfanya aanze mkakati wa kumsaka baba mwenye nyumba. Salome aliweza kujitogozesha kwa baba mwenye nyumba na muda mwingi akawa anaondoka nyumbani akisingizia yupo sokon kumbe alikuwa akienda chocho kupeana raha na baba mwenye nyumba.

Salome alijitahidi kwa hali na mali kumrizisha na mbinu zake zilitimia ulikumbuka kuwa baba mwenye nyumba alikuwa na matatizo na mkewe katika swala la kupeana rahaa.

Sasa basi hakuna siri ya watu wawili…na wivu hufichua mengi…baba mwenye nyumba alikuwa karibu sana na salome na kuwapa hofu dani,mama mkwe na mke wa mwenye nyumbaa,na kuwafanya wafanye utafiti na kugundua kuwa baba mwenye nyumba natembea na salome mapenzi yao yamekolea balaaaa…. Mama mkwe akapagawa huku akikumbuka ile video alioina kwenye computa ya mkwewe na pia akikumbuka alipochungulia mechi ya dani na salome…kiwewe kikamjaaa na kupata na kizunguzungu.

Mama mkwe nae anatamani amwambie mwanae mbinu za kumrizisha mumewe lakini anashindwa aanzie wapi…? Dani na mama mkwe ,salome na baba mwenye nyumba. No comments:. Newer Post Older Post Home.

Subscribe to: Post Comments Atom.Kesho yake kipindi baba hayupo nyumbani, nilimfata mama na kumgombeza sana kwa kitendo alicho fanya maana nilijua lazima atanivunjia heshima na baba yangu, aliniomba msamaha na tukayamaliza. Mimba ya mama ilikuwa inandelea kuwa kubwa, na kila nilipo mtazama baba anafurahi kuona mke wake amembebea mimba, roho yangu iliniuma sana maana ule ujauzito wa mama ulikuwa ni wangu ingawa ilikuwa ni siri kubwa kati yangu na mama. Siku moja nilipata wazo kwamba ili nipunguze mazoea na mama nitafute mchumba kisha niishi nae pale nyumbani ili mama asipate nafasi ya kulala na mimi tena.

Kweli nilimpata mdada na alinipenda sana ndipo nikamleta nyumbani, mama alipo muona tu, akauliza huyu nani? Mama yangu aliendelea kumpiga mchumba wangu bila huruma! Nilimzuia joys asimwambie baba kama amepigwa na mama, maana niliogopa baba akijua itakuwa lawama ndani. AutoMedia Tanzania.

Post a Comment. Share Msanii wa nyimbo za asili Bhudagala Mwanamalonja leo Jumamosi Julai 1, amefanya show babu kubwa katika kijiji cha Mwakitolyo Shinyanga Vijijini. Nimekuwekea hapa baadhi ya picha,ni balaa mtupu maelfu wajitokeza kupata burudani ya asili.

Share Hii hapa video nyingine mpya ya msanii wa nyimbo za asili Bhulemela inaitwa Jisena Lubinza,imetengenezwa Bicon studio mjini Kahama mkoani Shinyanga.

Share Inawezekana wengi wetu tukawa tunayatumia bila kujua kwamba tumekusidia kuyatumia. Binti Kiziwi ulifanya vema, hivyo kumtambulisha vizuri Z Anto kwenye anga ya Bongo Fleva, kwani ulikuwa kama wimbo wa taifa kutokana na jinsi ulivyobamba.

BINGWA lilifanya mahojiano na staa huyu wa singo ya Kisiwa cha Malavidavi ambaye ni muda mrefu amepotea kwenye ramani ya Bongo Fleva, ambapo ameelezea milima na mabonde aliyoyapitia kwenye maisha yake ya sanaa.

Z Anto: Kwa wakati huu nina kila sababu ya kurudi tena kwenye sanaa, kwani nimeshajua kila changamoto inayoikabili tasnia na dawa yake nimeshaipata tayari. Ujio huu mpya si wa kubahatisha, kwasababu zipo kazi za kutosha na tayari nimeajiri watu wa kusambaza kazi zangu na kusimamia kila kitu katika biashara yangu ya muziki, tofauti na ilivyokuwa mwanzo a…. Share Malunde1 blog inakualika kutazama video mpya ya Nchaina. Video hii imetengenezwa Hardtone Studios za mjini Kahama ikiongozwa na Manwell.Post a Comment.

Tuesday, October 25, Mama Diamond amuokoa Wema asijiue WEMA Isaac Sepetu, Jumatano iliyopita ilikuwa siku ngumu mno kwake na kama si jitihada za mzazi, leo yangekuwa yanazungumzwa mengine. Wema ambaye ni Miss Tanzaniaalipata taarifa hizo akiwa kwenye kambi ya kurekodi filamu kwenye Hoteli ya Lamada, Ilala, Dar es Salaam.

Tukio la kwanza, Wema alivua pete ya uchumba aliyovalishwa na Diamond kwa hasira, akaanza kulia. Mapenzi ya Diamond ndani ya Wema, yana nguvu kuliko kazi, kwa hiyo akaondoka kambini bila kurekodi na kumuacha prodyuza wa muvi hiyo, Suleiman Barafu akiwa na mshangao. Barafu alikasirika lakini wasanii wenzake, walimshauri amvumilie Wema kwa sababu yupo kwenye mateso makubwa ya kimapenzi.

Nitakunywa sumu, nitakufa. Ila sitajali kwa sababu nitakufa kwa sababu ya penzi la mwanaume ninayempenda. Kwa Diamond, ilikuwa ngumu kukubali, akishusha madai kuwa Wema ni mvivu, hapiki chakula nyumbani, hafui nguo, kazi zote hizo zinafanywa na mama yake Sandra. Ameshasikia mengi lakini siyo ishu, kubwa ni kwamba mrembo huyo anamlazimisha Platinumz amfukuze mama yake mzazi ili wawe huru. Hata hivyo, mama mtu alipangua hoja za Diamond na kuwataka wamalize tofauti zao na kurudiana.

DUNIA IMEKWISHA! AMUOA MAMA MKWE AWE MKE WA PILI...

Kikao hakikuzaa matunda, saa sita usiku AlhamisiDiamond, mama yake, mjomba wake anayeitwa Saidi na kaka yake aliyefahamika kwa jina la Hamisi, walizungumza kwa muda mrefu kuhusu hatima ya mastaa hao. Kutokana na shinikizo hilo, Diamond alinywea, akasalimu amri mbele ya wakubwa. Mama alishinikiza, kwa hiyo nikasalimu amri. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.Chapisha Maoni. Baada ya kumaliza chuo James alifanikiwa kupata kazi jijini Dar es salaam, Kwa kipindi chote kabla ya kupata kazi James alikuwa akiishi nje ya mji wa Dar es salaam huko Bagamoyo, baada ya kupata kazi aliamua kutafuta nyumba ya kupanga ili aweze kuishi karibu na maeneo ya ofisi aliyokuwa anafanyia kazi, ambapo ilikuwa ni maeneo ya Sinza madukani.

penzi la mama mkwe

Ilikuwa ni nyumba kubwa, ambapo palikuwa na wapangaji wengine watatu, na James alikuwa ni mpangaji wa nne. Mama mwenye nyumba alimpokea kwa ukarimu sana James. Baada ya siku mbili tatu alihamia katika ile nyumba.

Kutokana na uchovu wa kazi James alifurahi sana na siku zote alikuwa akimuheshimu sana Mama huyu. Siku zilivyozidi kwenda Mama mwenye nyumba alionyesha kumpenda zaidi James, siku moja akiwa amepumzika chumbani kwake huku moyoni akifikiria "Huyu James, ni kijana mcheshi sana, yaani nampenda sana, lakini nashindwa nitawezaje kumueleza hisia nilizonazo moyoni mwangu, namuhitaji awe wangu peke yangu" Mama mwenye nyuma alikuwa akiwaza moyoni mwake.

James alisogea karibu na kumsalimia kisha alianza kumtambulisha yule dada. James aliendelea kuongea "Mama, huyu ni mkwe wako anaitwa Tunu,alikuwa anahamu sana ya kukuona nadhani leo imekuwa vizuri mmefahamiana, nampenda sana huyu mrembo Mama nataka kuoa kabisa nimuweke ndani ili usipate shida ya kunipikia tena" Huku akiwa anatabasamu na kuweka utani kidogo James alikuwa amemshika mkono Tunu.

Mama mwenye nyumba aliguna kidogo na kusema "Karibu sana Tunu" Bila kuongeza neno lolote aliingia chumbani kwake kupumzika na kumuacha James akiwa na Tunu. Siku hiyo ilikuwa ni siku mbaya sana kwa Mama mwenye nyumba kwani alionekana kukerwa sana na kitendo cha James kumtambulisha mchumba wake, "Yaani huyu James anajifanya mjanja sana, anakuja na hicho kikahaba chake, kunionyesha mimi ili iweje, na sasa ngoja atanijua mimi ni nani.

Baada ya wiki moja kupita Mama mwenye nyumba aliamua kumueleza ukweli James kuwa anamuhitaji kimapenzi, hali ambayo ilimshangaza sana James kwani alikuwa akimuheshimu Mama huyu kama Mama yake mzazi. Moja kwa moja James alimkatalia Mama mwenye nyumba ombi lake, kitendo ambacho kilimfanya Mama mwenye nyumba amchukie sana na wakati huu alianza kumfanyia visa ili James aondoke katika nyumba yake. James alikuwa katika wakati mgumu sana ndipo alipoamua kufanya utaratibu wa kuhama katika nyumba ile.

Alifanikiwa kupata nyumba maeneo ya jirani. Baada ya kuhamia pale ndipo alipopata taarifa za yule Mama mwenye nyumba ya kwanza aliyokuwa anaishi kuwa Mume wake alifariki na ugonjwa wa Ukimwi na yule Mama ni tabia yake, kutaka kuwa kimapenzi na vijana wadogo na pia huwaambukiza virusi vya Ukimwi kwa makusudi. James alihuzunika sana baada ya kupata taarifa hizo "Nashukuru sana Mungu niliweza kumkataa Mama mwenye nyumba ama kweli duniani kuna watu wabaya inabidi kuwa makini kwani huwezi kumjua mtu mwema kwa kumuangalia.

Hakuna maoni:. Chapisho Jipya Taarifa za zamani Nyumbani. Jisajili kwenye: Chapisha Maoni Atom.